



**KATIKA SHAURI LA BENKI YA FBME LTD (ILIYO CHINI YA UFILISI)  
FOMU YA MADAI**

**Mkurugenzi,  
Bodi ya Bima ya Amana,  
Na.2 Mtaa wa Mirambo,  
11884 Dar-es- Salaam**

**1.0 TAARIFA ZA MADAI**

- (i) Jina Kamili: .....
- (ii) Anuani ya Posta: .....
- (iii) Anuani ya Makazi: (Kijiji/Mtaa.....: Kata/Shehia.....  
Wilaya..... Mkoa.....
- (iv) Namba ya kitambulisho: .....
- (v) Namba ya simu: .....
- (vi) Barua pepe/E-mail: .....

**2.0 MAELEZO YA MADAI**

**a) Wadai wenye Amana zaidi ya Milioni moja na laki tano (Depositors with amount above insured deposits)**

Mimi/Sisi ..... (mwenye/wenye amana/msimamizi wa mirathi) wa S.L.P ..... (Anuani) ninadai/tunadai malipo ya amana zangu/zetu zaidi ya zile zenye kinga ya bima ya amana ya shilingi 1.5 milioni ikiwa ni malipo ya mazao ya ufilisi kama ifuatavyo:

<b>Jina la mwenye akaunti</b>	<b>Na. ya Akaunti</b>	<b>Kiasi kinachodaiwa</b>	<b>Maelezo ya ziada</b>

**b) Wadai wengine (Other creditors)**

Mimi/Sisi ..... **(jina la mdai/wadai)**  
ninadai/tunadai malipo kama ifuatavyo:

Jina la Mdai	Na. ya Akaunti	Asili/ Aina ya Madai	Kiasi kinachodaiwa	Maelezo ya zaidi

### 3.0 MALIPO YA MADAI

Malipo ya madai yafanyike kupitia:

- (i) Akaunti Na. ....;
- (ii) Jina la Akaunti: .....
- (iii) Jina la benki: .....
- (iv) Tawi la benki: .....

### 4.0 UTHIBITISHO WA MADAI

Ninaambatisha/tunaambatisha nyaraka zifuatazo kuthibitisha madai yangu/yetu ya shilingi ..... hadi kufikia tarehe 8 mwezi Mei, 2017 siku ambayo

Benki iliwekwa chini ya ufilisi:

- (i) .....
- (ii) .....
- (iii) .....

### 5.0 TAMKO RASMI

Ninatamka kwamba maelezo niliyoyotoa ni ya kweli kadiri ya uelewa wangu/ taarifa nilizozipata kutoka kwa:

.....  
 .....

Saini ya Mdai.....

Tarehe: .....

### 6.0 KWA MATUMIZI YA OFISI

#### (a) Kupokelewa kwa Madai

Madai yamepokelewa: ..... (tarehe) .....(kituo)

#### (b) Tathmini na Uamuzi wa Mfilisi juu ya Madai

- Madai haya yamekubaliwa/yamekataliwa (*kata isiyohusika*).
- Kiasi cha madai kilichokubaliwa: .....
- Sababu ya kukataliwa (kama madai yamekataliwa yote au sehemu ya madai hayo):

.....  
 .....

Jina: .....

Saini: .....

Wadhifa: .....

Tarehe: .....