



**KATIKA SHAURI LA BENKI YA FBME LTD (ILIYO CHINI YA UFILISI)
FOMU YA MADAI**

**Mkurugenzi,
Bodi ya Bima ya Amana,
Na.2 Mtaa wa Mirambo,
11884 Dar-es- Salaam**

1.0 TAARIFA ZA MADAI

- (i) Jina Kamili:
- (ii) Anuani ya Posta:
- (iii) Anuani ya Makazi: (Kijiji/Mtaa.....: Kata/Shehia.....
Wilaya..... Mkoa.....
- (iv) Namba ya kitambulisho:
- (v) Namba ya simu:
- (vi) Barua pepe/E-mail:

2.0 MAELEZO YA MADAI

- a) Wadai wenye Amana zaidi ya Milioni moja na laki tano (Depositors with amount above insured deposits)**

Mimi/Sisi (mwenye/wenye amana/msimamizi wa mirathi) wa S.L.P (Anuani) ninadai/tunadai malipo ya amana zangu/zetu zaidi ya zile zenye kinga ya bima ya amana ya shilingi 1.5 milioni ikiwa ni malipo ya mazao ya ufilisi kama ifuatavyo:

Jina la mwenye akaunti	Na. ya Akaunti	Kiasi kinachodaiwa	Maelezo ya ziada

- b) Wadai wengine (Other creditors)**

Mimi/Sisi (*jina la mdai/wadai*)
ninadai/tunadai malipo kama ifuatavyo:

Jina la Mdai	Na. ya Akaunti	Asili/ Aina ya Madai	Kiasi kinachodaiwa	Maelezo ya zaidi

3.0 MALIPO YA MADAI

Malipo ya madai yafanyike kupitia:

- (i) Akaunti Na.;
- (ii) Jina la Akaunti:
- (iii) Jina la benki:
- (iv) Tawi la benki:

4.0 UTHIBITISHO WA MADAI

Ninaambatisha/tunaambatisha nyaraka zifuatazo kuthibitisha madai yangu/yetu ya shilingi hadi kufikia tarehe 8 mwezi Mei, 2017 siku ambayo

Benki iliwekwa chini ya ufilisi:

- (i)
- (ii)
- (iii)

5.0 TAMKO RASMI

Ninatamka kwamba maelezo niliyoyatoa ni ya kweli kadiri ya uelewa wangu/ taarifa nilizozipata kutoka kwa:

.....

Saini ya Mdai.....

Tarehe:

6.0 KWA MATUMIZI YA OFISI

(a) Kupokelewa kwa Madai

Madai yamepokelewa: (tarehe)(kituo)

(b) Tathmini na Uamuzi wa Mfilisi juu ya Madai

- Madai haya yamekubaliwa/yamekataliwa (*kata isiyohusika*).
- Kiasi cha madai kilichokubaliwa:
- Sababu ya kukataliwa (kama madai yamekataliwa yote au sehemu ya madai hayo):

.....

Jina:

Saini:

Wadhifa:

Tarehe: